Koyaushe akwai wani abu na musamman game da kunna Mobile Legends Bang Bang. Filin yaƙi inda 'yan wasa daga ko'ina cikin duniya za su iya shiga da faɗa. Ana ganin yana da iyakancewa don amfani da Skins da Taswirorin tushen Vector. Injector WG Map yanzu zai taimaka musu allurar kai tsaye.
An shigar da wasu fasalulluka masu yawa a cikin wasan kwaikwayo, kamar albarkatun. Duk da wannan, ana iya samun yawancin albarkatu masu ƙima, kamar Skins da Effects, a cikin shagon. A wasu kalmomi, buɗewa yana buƙatar kashe kuɗi na ainihi.
Ba shi yiwuwa a buɗe waɗannan mahimman abubuwan ba tare da kashe kuɗi ba. Wannan na iya kashe daruruwan daloli, wanda ba shi da araha kuma mai tsada. Shigar da ML Injector zai iya taimakawa wajen allurar waɗannan taswirar wasan kwaikwayo kai tsaye.
Table of Contents
Menene WG Taswirar Injector Apk
WG Map Injector Android shine sabon kayan aikin MLBB da aka saki kwanan nan a kasuwa. Shigar da musamman Apk a kan na'urar zai ba wa 'yan wasa damar yin allurar albarkatu masu yawa. Ana iya kunna taswirar Custom na MLBB tare da dannawa ɗaya kawai.
Ko da yake Mobile Legends Bang Bang yana ɗaya daga cikin shahararrun wasan kwaikwayo da zazzagewa. Inda masu amfani da wayoyin hannu za su iya shiga cikin sauƙi da nuna ƙwarewar wasan su a cikin fage. Ko da yake ana buƙatar albarkatu da ƙwarewa don tsira a cikin fagen fama.
Yaƙi da abokan gaba yana da alama ba zai yiwu ba idan ba tare da waɗannan albarkatun ba. Duk da haka, 'yan wasa za su iya jin daɗin faɗa tare da waɗannan albarkatun da za a iya kusanci. Koyaya, yin wasa akan taswira ɗaya ko a cikin yanayi ɗaya ba shi da daɗi.
Hanyoyi da taswira da yawa an riga an haɗa su ta masu haɓakawa. Koyaya, yawancin waɗancan taswirorin tushen vector an kulle su kuma an iyakance su. Ta hanyar shigar da wannan kayan aiki guda ɗaya, zaka iya shigar da taswirori na al'ada cikin sauƙi. Ana raba kayan aikin ML masu kama da yawa anan waɗanda suka haɗa da ZX Patcher Apk da kuma Injin Injin TV na Zonic.
Cikakkun bayanai na Ap
sunan | WG Taswirar Injiniya |
size | 4.0 MB |
version | v1.0 |
developer | Wasa mafi muni |
Sunan kunshin | com.farko.gamfara.map.injector |
price | free |
category | Mai shigowa |
Ana Bukatar Android | 5.0 + |
Buɗe albarkatu masu ƙima na iya wuce kasafin kuɗi. Al'ummar yan wasan ML sun riga sun raba aikace-aikace da dandamali da yawa a can. A hakikanin gaskiya, yawancin waɗancan kayan aikin da ake iya samu sun tsufa kuma suna da haɗari.
Yana nufin cewa ana iya gano kayan aiki da dandamali. A ce an gano irin waɗannan aikace-aikacen azaman asusun caca ko na'ura suna amfani da su. Wannan zai haifar da dakatarwar dindindin na na'urar da asusun ta tsarin.
Bans yana da wahalar juyawa da zarar an sanya su akan na'ura ko asusun caca. Sakamakon haka, ƙwararrun sun ba da shawarar cewa 'yan wasa su yi amfani da irin waɗannan aikace-aikacen a hankali. Zaɓi kayan aikin da ke goyan bayan fasalin Anti-Ban.
Ko da yake 'yan wasa za su iya shiga cikin wasan kwaikwayo kai tsaye. Koyaya, yan wasa suna samun shi mafi jin daɗi tare da albarkatun ƙwararru. Tsarin, duk da haka, zai ba da damar 'yan wasa su shiga cikin iyakacin iyaka. Za a taƙaita ɗan takara ta atomatik kuma a tilasta masa kashe duwatsu masu daraja bayan ya kai ga wannan batu.
Don haka, mai da hankali kan haɗa kai tsaye na hanyoyin wasan kwaikwayo na Waya Legends gameplay da taswira. WG Map Injector Zazzagewa ya kasance daga masu haɓakawa. Yana ba da taswirorin al'ada na MLBB kyauta guda biyar waɗanda za'a iya saukewa.
main Features
Duk da cewa wannan kayan aikin MLBB yana da sauƙin amfani kuma yana da fasalulluka da dama. Koyaya, yawancin sabbin sababbin ba su san zaɓuɓɓukan da za a iya samu ba. Anan za mu fayyace waɗannan zaɓuɓɓukan da kyau a cikin makirufo. Yana da taimako don karanta bayanan da aka bayar don ƙarin fahimtar kayan aiki.
- Kuna iya zazzage kayan aikin ML da muke gabatarwa kyauta.
- Ba lallai ba ne a yi rajista a nan.
- Ba a taɓa tilasta biyan kuɗi akan masu amfani ba.
- Mai sauƙin amfani da shigar da shirin.
- Mun sami tarin fasali lokacin da muka shigar da Kayan aikin ML.
- Akwai manyan taswirorin al'ada guda biyar da aka haɗa cikin waɗancan.
- Za a sami ƙwarewa na musamman ga ƴan wasa akan kowace taswira.
- Don haka, cikin sauƙi za su iya gayyatar abokansu cikin taswirar.
- An kashe tallace-tallace na ɓangare na uku.
- Akwai ƙarancin sarari da taswirorin ke mamaye saboda ƙananan girmansu.
- Ana iya yi musu allura kai tsaye tare da dannawa ɗaya.
- Daga babban dashboard, zaku iya bincika tarin yanayin.
- Ana ƙara ƙa'idodin tsaro daban-daban suna mai da hankali kan sirrin mai amfani.
- UI mai sada zumunci ta wayar hannu ana kiyaye shi a cikin aikace-aikacen.
- Bugu da ƙari, an ƙara zaɓin hana hana.
- Bayan ƙaddamarwa, za a kunna ta ta atomatik.
Screenshots na App
![WG Map Injector Apk Zazzagewa Don Android [ML App] 2 Screenshot na WG Taswirar Injector](https://i0.wp.com/apkcoke.com/wp-content/uploads/2022/09/Screenshot-of-WG-Map-Injector.jpg?resize=720%2C1600&ssl=1)
![WG Map Injector Apk Zazzagewa Don Android [ML App] 3 Screenshot na WG Taswirar Injector Apk](https://i0.wp.com/apkcoke.com/wp-content/uploads/2022/09/Screenshot-of-WG-Map-Injector-Apk.jpg?resize=720%2C1600&ssl=1)
![WG Map Injector Apk Zazzagewa Don Android [ML App] 4 Screenshot na WG Taswirar Injector ML](https://i0.wp.com/apkcoke.com/wp-content/uploads/2022/09/Screenshot-of-WG-Map-Injector-ML.jpg?resize=720%2C1600&ssl=1)
![WG Map Injector Apk Zazzagewa Don Android [ML App] 5 Hoton Hoton WG Map Injector Download](https://i0.wp.com/apkcoke.com/wp-content/uploads/2022/09/Screenshot-of-WG-Map-Injector-Download.jpg?resize=720%2C1600&ssl=1)
Yadda Ake Saukewa Da Shigar WG Map Injector App
Anan, zaku iya samun bayanai game da shigarwa da amfani da aikace-aikacen. Amma matakin farko shine zazzagewa kuma don waccan masu amfani da Android ana ba da shawarar su bi matakan da aka bayar. Ta bin waɗannan matakan, za a tabbatar da zazzagewa cikin santsi.
- A mataki na farko, ana buƙatar masu amfani da Android su danna hanyar haɗin da aka bayar.
- Yanzu za a nuna sabon shafi ga mai amfani.
- Zazzagewar ku za ta fara ta atomatik bayan ƴan daƙiƙa kaɗan.
- Da zarar an gama zazzagewa.
- Nemo fayil ɗin Apk da aka sauke a cikin Mai sarrafa fayil.
- Shigar da fayil ɗin Apk ta danna kan shi.
- Bayan kammala shigarwa.
- Kaddamar da kayan aikin a yanzu kuma ku ji daɗin fasalin sa.
- Kalmar Injector WG Map ita ce “WG”
- Kayan aikin taswirar WG: Yadda Ake Amfani da shi
- Da zarar ka gama downloading da installing.
- Daga menu na wayar hannu, ƙaddamar da kayan aiki.
- Wajibi ne mai amfani ya ba da wasu izini.
- Za ku ga akwatin kalmar sirri.
- Saka kalmar sirri "WG" a cikin kayan aiki yanzu.
- Za a tura masu amfani zuwa babban tarin ta aikace-aikacen.
- Akwai manyan taswirorin al'ada guda biyar akwai.
- Ji daɗin sabon ƙwarewa ta hanyar allurar kowane taswira.
Kammalawa
Yana da daɗi koyaushe yin wasa ta wayar hannu Legends Bang Bang tare da abokai. Har yanzu ana fuskantar matsalolin buɗe taswirori da albarkatu. Ga masu amfani da Android, muna ba da shawarar shigar da WG Map Injector ML da alluran Taswirorin Kyauta kyauta.
Tambayoyin da
Ana Bukatar Shiga Don Samun Taswirori?
A'a, a nan masu amfani da Android ba za su taɓa neman wani shiga ba. Hatta kalmar sirrin da ake buƙata an cire ta dindindin.
Kayan Aikin Yana Goyan bayan Taswirorin HD?
Ee, anan duk taswirorin da za a iya isa suna ba da nunin ingancin HD. Don haka 'yan wasa za su iya jin daɗin ƙwarewa na musamman yayin wasa.
Shin Yana Da Hadari Don Shigar da Apk?
Ba mu da tabbacin kowane garanti. Koyaya, mun shigar da Apk a cikin na'urori daban-daban an same shi da santsi don amfani.