WG Analog Injector Apk Zazzage Don Android [ML]

By APK Koke

Injectors na caca don MLBB koyaushe ana ɗaukar su cikakkun kayan aikin ɓangare na uku. Yana ba 'yan wasa damar yin allura da albarkatu iri-iri, gami da fatun da tasiri. A yau, duk da haka, muna kawo wani abu na musamman mai suna WG Analog Injector.

Ta hanyar haɗa aikace-aikacen, masu amfani za su sami damar yin allurar ƙira ta Analog Controller. Waɗannan ana allurar kai tsaye a cikin wasan kwaikwayo tare da zaɓin dannawa ɗaya. Hakanan, magoya baya na iya bayar da tarin tarin yawa tare da takamaiman sunaye.

Sakamakon haka, masu amfani za su iya bambanta tsakanin tarin tarin cikin sauƙi. Rubutun rubutu da ƙira da muke gabatarwa anan duk ana allura ne da dannawa ɗaya. Idan kuna sha'awar ML Injector sai ku sauke Apk daga nan.

Menene WG Analog Injector Apk

WG Analog Injector Android yana cikin shahararrun kayan aikin MLBB na ɓangare na uku da ake samu akan layi. Da wannan app, masu amfani da Android za su iya yin allurar tarin tarin analog na ƙima. A cikin na'urorin su kyauta tare da zaɓin danna ɗaya.

Kwarewar wasa Legends ta Wayar hannu tare da 'yan wasa da abokai ana ɗaukarsu na musamman. Anan, yan wasa daga ko'ina cikin duniya zasu iya baje kolin ƙwarewar wasan su a cikin filin yaƙi. Bayan shigar da wasan, mun gano tarin fasalulluka masu yawa.

Tarin ya ƙunshi nau'ikan Fatu da Tasiri iri-iri. Ko da 'yan wasa za su sami yalwar albarkatu daban-daban da ƙira a ciki. Yawancin waɗannan albarkatu masu ƙima suna kulle a cikin kantin sayar da kuma ana iya samun dama ga bayan kashe kuɗi.

Sa hannun jari yawanci shine kawai hanyar samun lu'u-lu'u. Ba tare da kashe kuɗi ba, ba shi yiwuwa a sami waɗannan lu'ulu'u. Masu amfani ba za su iya samun nau'ikan sarrafa analog iri-iri ba. Don taimakawa, mun samar da sabon kayan aiki. Don irin kayan aikin allura, bi hanyoyin haɗin da aka jera anan Yuri Patcher Apk da kuma Zong Patcher Apk.

Cikakkun bayanai na Ap

sunanWG Analog Injector
versionv1.0
size6.8 MB
developerMafi Muni
Sunan kunshincom.wg.analog.wurstgaming
pricefree
categoryMai shigowa
Ana Bukatar Android5.0 +

Shigar da aikace-aikacen akan wayoyi masu yawa na Android. Mun gano cewa yana da tarin abubuwan sarrafa analog da ƴan ƙira kaɗan. YouTubers masu kyan gani da tunani na iya samun ƙira iri ɗaya anan.

An rarraba tarin abubuwan zuwa cikin nau'ikan arziki. Za a ba da tarin ƙirar ƙira a kowane rukuni. Za mu ɗan faɗi duk samfuran analog ɗin da ke ƙasa tare da fitattun sunayensu.

Ta hanyar karantawa da bincika abubuwan, za ku sami damar fahimtar su cikin sauƙi. Anan za ku sami bayani game da shigarwa da hanyoyin allura. Don haka masu amfani kada su damu game da zazzagewa da tsarin amfani.

Kar ku manta cewa kowane tarin da muke gabatarwa anan babu kamarsa. Haɗa waɗannan ƙira cikin MLBB Controller zai taimaka samar da tunani na musamman. Magoya bayan yanzu za su iya amfani da masu kula da analog na YouTube da suka fi so.

Yawancin 'yan wasa suna guje wa shigar da irin waɗannan kayan aikin saboda matsalar dakatarwa. Koyaya aikace-aikacen da aka gabatar anan ba shi da haram. Yana yiwuwa a haɗa analogs cikin wayoyinku na Android ta hanyar shigar da WG Analog Injector Download.

main Features

Aikace-aikacen mu yana mai da hankali ne kawai akan tarin kan layi na masu sarrafa MLBB na analog. Waɗannan ana samun dama ne kawai tare da dannawa ɗaya daga nan. Bugu da ƙari, karanta abubuwan daidaiku da bincika su zai sauƙaƙa fahimtar albarkatu.

Faɗin Tarin Masu Kula da Analog na MLBB

  • 'Yan wasan Android suna ba da ƙira iri-iri a nan. Waɗannan allura ne kawai a cikin wasan kwaikwayo tare da dannawa ɗaya. Yawancin tarin tarin kan layi suna da ƙima kuma an iyakance su.
  • Dole ne masu amfani su kasance a shirye su kashe kuɗi don amfani da sabis ɗin. Magoya baya ba za su iya buɗe waɗannan abubuwan ba. A halin yanzu, muna ba da zaɓi mai faɗi. Yana da kyauta kawai don samun dama kuma baya buƙatar rajista ko biyan kuɗi.
  • Yawancinsu ana iya yin allurar cikin wasanni tare da dannawa ɗaya. Bugu da ƙari, an raba tasirin da ƙira zuwa rukuni. Kowane rukuni yanzu yana ba da damar kai tsaye zuwa abubuwan da suka dace.

Sauƙin Amfani da Allura

  • Kuna iya bincika duk albarkatun anan waɗanda ke allura zalla. Don farawa, yakamata magoya baya shiga cikin babban dashboard kuma su bincika tarin. Zaka iya zaɓar abu don allura kuma bari tsarin ya kula da sauran.

Safe plus Anti-Ban

  • Gabaɗaya ana ɗaukar doka da haɗari don amfani da irin waɗannan kayan aikin ɓangare na uku. Yawancin asusun caca daban-daban da na'urori an dakatar da su har abada. Koyaya, kayan aikin da muke gabatarwa anan shine 100% na asali kuma mai aminci.

Screenshots na Kayan aikin

Jerin Mai Kula da Analog na MLBB

Nezuko Analog Controller

  • Zane 1, Zane 2 da Zane 3.

Nasiha da aka Shawarta a gare ku

  • EVOS, NXP, ONIC, RRQ, EXE, AURA,

YouTuber Analog Controller

  • Dexie, Doggie, ChisMIss, Hororo Chan, JessNoLimit da Mavsyy.

Sifili Biyu Analog Controller

  • Zane 1, Zane 2 da Zane 3.

Yadda ake Saukewa da Shigar WG Analog Injector App

Maimakon yin tsalle kai tsaye zuwa shigarwa da amfani da aikace-aikacen. Mataki na farko shine zazzagewa kuma don masu amfani da android zasu iya dogara akan gidan yanar gizon mu. Da fatan za a bi matakan ƙasa a hankali don ƙarin tallafi.

  • Don fara saukewa, danna Apk.
  • Za a tura mai amfani zuwa sabon shafi bayan danna maballin.
  • Jira kawai na ƴan daƙiƙa kaɗan don fara zazzagewar ku.
  • Nemo Apk da aka sauke a cikin Mai sarrafa fayil.
  • Fara shigarwa ta danna kan Apk.
  • Tabbatar cewa an ba da izinin tushen da ba a san su ba.
  • Bayan kammala aikin shigarwa.
  • Ziyarci menu na wayar hannu kuma kaddamar da kayan aiki.

Kammalawa

YouTubers na iya burge ku waɗanda ke nuna dashboards na MLBB tare da ƙira daban-daban. Kuma sha'awar aiwatar da waɗanda ke cikin dashboard ɗin wasan ku. Sannan, shigar da WG Analog Injector ML kuma keɓance ƙirar MLBB Analog Controller da launuka kyauta.

Tambayoyin da

Yadda Ake Amfani da Injector ML?

Shigar da sabuwar sigar aikace-aikacen. Kuma ji daɗin bincika yawancin Analog Designs kyauta.

Shin App yana Goyan bayan Anti-Ban?

Ee, wannan kayan aikin yana ba da ingantaccen tsarin allura. Kawai allurar ƙira kuma ku ji daɗin kyan gani.

Shin Yana Lafiya Don Sanya Apk?

Ba mu da tabbacin kowane garanti ga masu amfani da Android. Amma mun shigar da app a cikin na'urori da yawa kuma ba mu sami matsala mai tsanani ba.

Download Link

Leave a Comment